Nhà

GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD. Thông tin liên hệ

Chứng nhận
Trung Quốc GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD. Chứng chỉ
Trung Quốc GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Kinh nghiệm rất tốt để đặt hàng giấy kraft trắng, Giao tiếp tuyệt vời và câu trả lời siêu nhanh .. Và việc vận chuyển thực sự nhanh hơn

—— Fernando Soot

Giấy in màu trắng cực đẹp, độ trắng cực tốt.

—— Samrad Chamannchi

Đây là một cuộn giấy rơm rất đẹp, đúng như những gì tôi muốn. Giá rất tốt.

—— AFZAL FEROZRE

Đây là một tờ giấy rơm rất đẹp, đúng như những gì tôi muốn.

—— Ông Lester

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD.
Địa chỉ : Số 3766, Huangpu EastRoad ,. Quận Hoàng Phố, thành phố Quảng Châu, Trung Quốc
Địa chỉ nhà máy : Tòa nhà B, Khu công nghiệp Jinhao, Số 15 Guangshen NorthRoad, quận Hoàng Phố, Quảng Châu, Trung Quốc
Thời gian làm việc : 9:00-18:00(Hiện Bắc Kinh)
Điện thoại Kinh doanh : 86--02029051826(Thời gian làm việc)   86--13538883291(Nonworking thời gian)
Fax : 86-20-87836757
Liên hệ với chúng tôi :
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
(0 / 3000)

Người liên hệ : Mr. Martin
Chức vụ : International trade department
Điện thoại Kinh doanh : +86-135 3888 3291
VIBER : +86-135 3888 3291
Skype : Janebmpaper
WeChat : +86-135 3888 3291
Thư điện tử : bmpaper@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lynn
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lynn@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Daisy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Daisy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Nicole
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Nicole@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lilium
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lilium@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lily
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lily@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Ms.Elina
Thư điện tử : Elina@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Cate
Thư điện tử : Cate@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. helen
Thư điện tử : helen@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Sherry
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Sherry@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Yisa
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Yisa@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lucky
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lucky@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lin
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lin@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lucy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lucy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Michelle
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Michelle@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Elibby
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Elibby@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Summer
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Summer@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Shirly
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Shirly@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Jane
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Jane@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Cindy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Cindy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Kate
Thư điện tử : Kate@bmpaper.com
Chi tiết liên lạc
GUANGZHOU BMPAPER CO., LTD.

Người liên hệ: Mr. Martin

Tel: +86-135 3888 3291

Fax: 86-20-87836757

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)